• untitled-4
 • untitled-16
 • untitled-13
 • untitled-17
 • untitled-7
 • untitled-9
 • untitled-2
 • untitled-15
 • untitled-21
 • untitled-19
 • untitled-14
 • untitled-8
 • untitled-24
 • untitled-22
 • untitled-25
 • untitled-1
 • untitled-12
 • untitled-5
 • untitled-18
 • untitled-6
 • untitled-3
 • untitled-20
 • untitled-11
 • untitled-10
 • untitled-23

  mentor 1

  postur 1

  heilsueflandi 1

  loftgaedi 1

  skoladagatal 1

  Grænn dagur gegn einelti - Vináttuvika í Austurbæjarskóla

  Í tilefni af Degi gegn einelti vinna nemendur og starfsfólk Austurbæjarskóla sérstaklega að því að efla góð samskipti og vináttu vikuna 6. – 10. nóvember. Fræðsla, samræður, hópefli, sköpun í máli og myndum og fleira verður í hávegum haft í þessu skyni. Stórt myndverk hefur verið sett upp við anddyri skólans og munu allir nemendur og starfsfólk skólans setja mark sitt á það. Foreldrar eru hvattir til að tala um gildi góðra samskipta við börnin heima.

  regni

   

  Prenta | Netfang